8 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะ ตอนน้องอยู่ในท้องคุณแม่ต้องอารมณ์ดีมากๆแน่เลย ออกมายิ้มมาเลยลูก🥰🥰

คุณแม่เราขอถามหน่อยค่ะ หมูกเลือกเป็นสีน้ำตาลใหลออกจากช่องคลอดไช่ไหมค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่ บ้านนี้39w1d เงียบมากแม่ อยากแตกแล้ว แม่มีอาการยังใงคะ?

บ้านนี้น้ำเดินตั้งแต่เช้าเลยจ้าแม่ อี่แม่กับอี่พ่อเลยต้องรีบมาโรงบาลด่วนเลยจ้า

ดีใจด้วยนะคะ 18เราคลอด ขอให้ออกมายิ้มสดใสแบบน้องนะคะ❤️

บ้านนี้แตกวันนี้ค่ะ ผ่าคลอดบล็อกหลัง 37+5, นน 2815g

คลอด17เหมือนกันเวลาตี1🥰

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ😊

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ