106 ตอบกลับ

อาการน้ำเดินเป็นยังไงบ้างคะ และเจ็บคลอดรู้สึกเจ็บแบบไหนคะ บ้านนี้ 37 วีคค่ะ ท้องแรก ตื่นเต้นกลัวทำไรไม่ถูก 😂

เจ็บนานมั้ยคะกว่าปากมดลูกจะเปิดครบ 10 เซน

ยินดีด้วยค่ะแม่ รอคลอดไม่นานเลยค่ะ ขอให้โตไวๆแข็งแรงค่ะแม่

ยินดีด้วยค่ะให้น้องสุขภาพแข็งแรงนะค่ะเลี้ยงง่ายๆค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ คุณแม่อยากคลอดง่ายแบบนี้จัง

น่าเกลียดน่าชังมากๆเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยจ้า แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะจ๊ะ

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักน่าชังมากคะ 🥰

ยินดีด้วยคะ น้องน่ารักน่าชังมากเลยคะ

น่าชังจังค่ะเลี้ยงง่ายๆแข็งแรงๆนะคะ

ยินดีด้วยค่ะแม่ แข็งแรงทั้งคู่นะคะ