แตกแล้วว39+1

เจ็บท้องตั้งแต่วันที่24ตุลาคม1ทุ่มไปรพ.ปากมดลูกเปิด2เซนไม่เร่งคลอดคลอดตามธรรมชาติทนปวดท้องตั้งแต่1ทุ่มพอถึงตี4:30น้ำคล่ำแตกนรกมาเยือนชัดๆเป็นอะไรที่โหดสุดๆนอนปวดต่อไปจนเกือบ9โมงเดินเข้าห้องคลอดวินาทีนั้นรู้สึกว่าลูกจะหลุดออกมา555เบ่งกว่าจะออกหน้ามืดตามัวสุดๆจนซีดไปหมดพอเบ่งออกเป็นอะไรที่โล่งมากๆรักตั้งแต่ยังไม่เห็นหน้า คลอดวันที่25 ตุลาคม 2562 เวลา09:10 น้ำหนัก2,930กรัม สูง40ซม. ชื่อด.ญ.อนันตญา นันทสังข์ ชื่อเล่น น้องลลินคะ?

แตกแล้วว39+1
70 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

น่ารักมากค่ะแม่

ยินดีด้วยน่ะค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยค่าา😊

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ👍

VIP Member

ยินดีด้วยน่ะคะ

ยินดีด้วยนะคะ❤