255 ตอบกลับ

ขอให้น้องแข็งแรงไวๆนะค่ะคุณแม่ก็สู้ๆนะค่ะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ ขอให้น้องปลอดภัยหายไวๆนะคะ

VIP Member

สู้ๆนะคะคุณแม่ขอให้น้องโตมาแข็งแรงนะคะ ✌️

VIP Member

ขอให้น้องแข็งแรงไวๆนะคะ เป็นกำลังใจให้จ้า

สู้ๆนะคะแม่ขอให้น้องแข็งแรงปลอดภัยค่ะ

หมอน่าจะระงับกาคลอดให้น่ะค่ะ สู้ๆน่ะค่ะ ✌

ขอให้น้องแข็งแรงนะค่ะ ปั้มนมไว้เยอะๆนะค่ะ

สู้ๆนะค่ะแม่ ✌✌ ขอให้น้องแข็งแรงไวๆนะค่ะ😊

สู้ๆๆนะค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงโตเร็วๆๆนะค่ะ

ขอให้แข็งแรงปลอดภัยจ๊าแม้ พระคุ้มครองจ๊า