2 ตอบกลับ

สามารถรู้เพศลูกค่ะ ส่วนเจาะน้ำคร่ำเจ็บไหม บ้านนี้ตรวจแบบ Nifty Test เลยไม่ทราบว่าเจ็บมากไหมค่ะ

ขอบคุณมากค่ะแอบกลัวนิดนึง

VIP Member

รู้เพศค่ะ บ้านนี้เจาะ Nifty เลยไม่รู้ว่าเจ็บมั๊ย เคยอ่านของแม่ๆท่านอื่นบอกว่าไม่เจ็บนะคะ 😊

รพ.เอกชนมี บางคลินิกมีค่ะ แต่ต้องสอบถามดูที่แม่จะฝากครรภ์ว่ามีไหม ราคาอยู่ที่ 9,500-20,000 บาท บ้านนี้เจาะมา 14,000 บาท ไม่รวมค่าบริการทางการแพทย์ เจาะรพ.เอกชนที่ฝากครรภ์ค่ะ เจาะน้ำคร่ำความแม่นยำสูงสุดแล้วค่ะ บ้านนี้เจาะ Nifty หากผลออกมาเสี่ยงสูงก็ต้องเจาะน้ำคร่ำค่ะ