3 ตอบกลับ

อันดับแรกต้องตั้งสติคะ รอดูผลเจาะ เสี่ยง1:2,1:3 ผลเจาะออกมาปกติเยอะมากคะ ตรวจในรอบแรกเป็นเลือดแม่ ไม่ใช่เลือดลูก

ขอบคุณนะคะตอนนี้เครียดจนร้องไห้เลย

ตอนแรกเครียดคะตอนนี้พยยามไม่คิดมากค่ะเสี่ยงสูงเหมือนกันค่ะ1:95ค่ะเจาะน้ำคร่ำแล้วรอฟังผลวันที1ค่ะ

แม่เจาะเจ็บมากไหมค่ะ

รอเจาะน้ำคร่ำค่ะ อัลตร้าซาวด์ดูขนาดทารกเพิ่มเติม ถ้าลักษณะไม่ผิดปกติก็ไม่ต้องกังวลค่ะ

ไปซาวด์คลีนิครอบ1ค่ะตอน16วีคน้องปกตดีแต่ว่าเมื่อวานหมอโทรมาบอกเสี่ยงสูงค่ะ