11 ตอบกลับ

ไม่ต้องเครียดค่ะคุนแม่ ของเราก็ 1.8กรัมแล้วหมอที่เราฝากพิเศษก็บอกว่า 1.8กรัม น้ำหนักตามเกณฑ์ค่ะ

ไข่ต้มวันละ 6 ฟอง กินนม กินกล้วย ค่ะ ตอนนั้นเราก็ทำแบบนี้เหมือนกัน 2 สัปดาห์ขึ้นมา 500 กรัมเลยค่ะ

นมโปรตีนในเซเว่นค่ะแม่ กล้วยน้ำว้า ไข่ต้มค่ะน้ำหนักพุ่งดีเลยค่ะ🥰

บ้านนี้กินจมูกข้าวไรซ์เบอรี่ค่ะ ตอน31w น้ำหนักลูก1900

เป็นเหมือนกันเลยค่ะตอนนี้เครียดเหมือนกั😔😔น

เป็นเหมือนกันค่ะ กินอะไรบำรุงดีคะเเนะนำที

VIP Member

กินนม งาดำกับนมคนท้อง รวมกันแม่สลับกันกิน

กล้วยน้ำว้า ไข่ต้ม น้ำเต้าหู้เลยจ้า

ข้าวมันไก่ค่ะ เน้นไก่ไม่เน้นข้าว

แม่ทานโปรตีนเยอะๆนะคะเนื้อนมไข่