73 ตอบกลับ

ไม่จิงเสมอไปหรอกจ้า แต่บ้านนี้ท้องกลม ผู้หญิงจ้า

ไม่หรอกค่ะ บ้านนี้ท้องยังไม่ออกเลย ได้ผ.ชค่ะ 😂

ท้องแรก แหลม เล็ก ได้ ผญ. ท้องสอง กลม เล็ก ก็ได้ ผญ.

เราท้องกลมและใครๆก็ทักว่าเป็น ผญ. แต่ชายจ้า

VIP Member

ไม่จริงจร้า ลักษณะท้องบอกเพศไม่ได้หรอกคะ

บ้านนี้ท้องแหลมสิวเต็มไปหมดได้ผู้ชายจ้า

ไม่จริงคะ บ้านนี้ท้องกลมๆได้ผุชายคะ

VIP Member

* ไม่จริงค่ะ ขึ้นอยู่กับสรีระมากกว่า

บ้านนี้ท้องแหลม ได้ผู้ชายจริงๆค่ะ

บ้านนี้ท้องกลมมากค่ะ แต่ได้ผู้ชาย