73 ตอบกลับ

VIP Member

เราท้องกลม=ผู้ชาย (คนโต) ท้องแหลม = ผู้หญิง (คนเล็ก)ค่ะ เราสังเกตเอง คนอื่นบอกท้องแหลมผู้ชายแน่ๆแต่ซาวแล้วคลอดแล้วผู้หญิงค่ะ แล้วแต่คนจ้า

บ้านนี้ท้องกลม ได้เพศชายจ้า มีแต่คนบอกท้องกลมเหมือนผู้หญิงใครๆก็ท้ายว่าผู้หญิง พอซาวค์ได้เพศชาย ตอนคลอดก็ผู้ชายค่ะ

เราท้องแหลม สิวขึ้นหน้า ได้ผญ. ตรงข้ามกับที่คนรอบข้างพูดทุกอย่าง ตบหน้าด้วยผลตรวจเลือดค่ะ

ท้องแหลมมา2ท้องแล้วค่ะมีแต่คนทักผช แต่ผิดทุกครั้งที่มีคนทักผญค่ะทั้ง2ท้อง

ไม่จริงนะคะตอนแรกก็คิดว่าเป็นผู้หญิงแต่พอตรวจเลือดออกมาเป็นผู้ชายค่ะ

ไม่เสมอไปคะ อยู่ที่รูปร่างของแม่มากกว่า บ้านนี้ของกลมๆ ได้ลูกชายคะ

บ้านนี้ท้องกลมผู้ชายค่ะ. ท้องแหลมรึกลมไม่สามารถการันตีเพศได้ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ท้องกลมๆ ได้ลูกชายจ้า ลักษณะท้องไม่น่าจะเกี่ยวกันค่ะแม่

ใครว่าจริง บ้านนี้ท้องกลมสวยใส ไร้รอยแตกลาย หน้าใสขาว ชายค่ะ

ไม่จริงค่ะ บ้านนี้ท้องแรกกลม ได้ลูกชาย ท้อง2แหลมได้ลูกสาว