2 ตอบกลับ

เราพึ่งท้องคนแรกค่ะเลยทำไม่ได้ แต่สามีมีลูกติดแล้ว 1 เคยคุยเรื่องทำหมันชายอยู่ค่ะ บังเอิญไถไปเจอคลิปดารากาย-ฮารุ เลยถือโอกาสถามเขาว่าคิดยังไง แต่ยังไม่เคยคุยจริงจังค่ะ สามีที่ทำเพื่อภรรยาคือดีมาก น่าอิจฉาสุด ๆ เนาะแม่

เราก็อยากให้คุณสามีทำค่ะ แต่เขาไม่ยอมทำ มีแต่บอกให้เราทำ ซึ่งเราเป็นคนขี้กลัวมากๆ ทำใจเกิดลูกก็ลำบากแล้ว เราเลยบอกคุณสามีว่าถ้าคุณไม่ทำ เราก็จะไม่ทำ แต่เลือกกินยาเอาค่ะ ฝังเข็มผลข้างเคียงเยอะ จะฉีดเราก็เป็นคนกลัวเข็ม

ใช่ค่ะ แค่เราเกิดลูกก็เจ็บทรมานมากพอแล้ว เขาไม่เคยรับรู้หรอกค่ะ