3 ตอบกลับ

บ้านนี้คละๆกันค่ะ ไปร้านขายสินค้าแม่และเด็กที่เดียวจบเลยค่ะ พวกผ้าห่อตัวในshoppeeก็ถูกนะคะ ผ้ามัสลินแบมบู นิ่มมากค่ะ ลายสวยด้วย พวกสบู่ น้ำยาซัก แม่ใช้ของดีนี่ค่ะ หรือว่า จอห์นสัน อ่อนโยนดีค่ะ

Super Mum

ถ้าเสื้อผ้าเรา เอฟตามเพจเฟสบุ๊คค่ะ ส่วนอาบน้ำสระผมเราใช้โคโดโมออแกนิคสีฟ้า ซักผ้าใช้ดีนี่สีฟ้า แพมเพิสกำลังตัดสินใจอยู่ค่ะ

บ้านนี้ทยอยตั้งแต่ 30 วีคค่ะ สั่งในแอพบ้างซื้อตามห้างบ้าง ตอนนี้ใกล้ครบแล้วค่ะ เพราะซื้อทีเดียวไม่ไหว555