11 ตอบกลับ

VIP Member

เหมือนลูกหนูเลยออกก่อนกำหนดออกตอน7เดือนน้องได้กินนมทางสายยางเหมือนพี่นั้นแหละกว่าจะเข้าเต้าได้เกือบ1เดือนฝึกน้องบ่อยเดียวน้องก้ยอมกินเต้าค่ะ🙂🙂🙂

จ้าขอบคุณจ้า

ฝึกบ่อยๆค่ะ เดี๋ยวน้องก็เข้าเอง บ้านนี้กว่าน้องจะเข้าเต้าตั้ง4-5วันค่ะ

จ้าขอบคุณจ้า

ฝึกเข้าบ่อยๆเดียวก็ชินคะ ปรึกษาหมอด้วยนะคะ เขามีวิธีในการเข้าเต้าคะ

ขอบคุณจ้า

VIP Member

เอาเข้าเต้าบ่อยๆคะเดียวน้องก็กินคะขอให้น้องแข็งแรงหายเร็วๆนะคะ

ขอบคุณครับผม

คลินิคนมแม่ช่วยได้ค่ะ มีตาม รพ เลยจ้า

ขอบคุณครับ

VIP Member

โทษนะคะ น้องคลอดตอนกี่สัปดาห์คะ

ขอให้น้องแข็งแรงโตไวๆนะคะ

ขอให้น้องแข็งแรงเร็วไวนะค่ะ

ขอไห้น้องแข็งแรงนะคะ

ขอให้น้องแข็งแรงนะคร้

ขอให้น้องแข็งแรงนะคะ