17 ตอบกลับ

VIP Member

เขาว่ากันว่าถ้าลูกหนีบขาจะได้ผญ. เพราะน้องเขิน555 แต่ทุกคนไหมเค้าไม่แน่ใจค่ะ แต่บ้านนี้ได้ลูกสาวค่ะ ทราบตอนคลอดเลยค่ะเพราะหนีบขาเวลาซาวด์

20 มกราคม ชายจ้า รู้ผลจากตรวจนิฟตี้ แต่ตอนซาวยังมองไม่ชัดคะ น้องแอบไว้

VIP Member

บ้านนี้จะเข้า34weekแล้วยังไม่รู้เพศเหมือนกัน ของใช้ต้องซื้อสีกลางๆไว้

รู้ตอน17วีคค่ะคุยกับนางทุกวันว่าไปซาวอ้าขาให้หมอดูหน่อย😅😅😅

ได้เพศหญิงค่ะเพราะตรวจเลือดโครโมโซม (15 มกราคม 64)

หมอบอกว่า ผู้ชาย 90% จ้า คนแรกเหมือนกัน

ตอนนี้21w ของเรารู้ตั้งแต่16wจ้า👼🏻👧🏻

ผู้ชายค่ะ ห้าเดือนเหมือนกัน

20+5w ยังไม่รุ้เพศน้องเลยค่ะ

ยังไม่ทราบเหมือนกันค่ะ