8 ตอบกลับ

เราคือทีมเดียวกันค่ะ #(ท้อง)แตกเดือนที่8 🤣🤣 เนียนกริ๊บมาตลอด จนชะล่าใจ อยู่ดีๆมาแตกซะงั้น ที่สำคัญแตกช่วงใต้พุงไง แม่มองไม่เห็นนน พุงมันโตปิดซะมิด🤣 ทำไรไม่ได้เนอะ แตกก็แตกไป เราก็ทาครีมต่อไป หลังคลอดคงค่อยๆจางแหละค่ะ🤣

ของแม่ 34+3 น้องยังไม่กลับหัวเหมือนกันค่ะ หมอนัดดูตอน 36 อีกทีว่าจะกลับหัวมั้ย ถ้าไม่ก็จะต้องผ่าคลอดค่ะ ส่วนตัวไม่ติดว่าต้องผ่าคลอด เพราะเอาแค่ลูกปลอดภัย แต่ก็อยากให้กลับหัวนะลูกนะ🤣 ตอนนี้แม่ลองทำโยคะท่าที่ช่วยให้ลูกกลับหัวอยู่น่ะค่ะ เผื่อจะได้ผล😊

บ้านนี้ท้อง1-7เดือนไม่แตก มาแตกตอน8เดือนทาครีมบำรุงทุกวันได้แต่ทำใจยอมรับค่ะแม่😂

แตกเดือนที่8เหมือนกันค่ะ ทาครีมมาตลอด แต่ก็หนีไม่พ้นค่ะ😂

ขอตามด้วยคนค่ะ 8เดือนกว่าแล้วพึ่งจะแตก

นั่นสิคะ.. อุสาดีใจ บำรุงมาอย่างดีตั้งแต่เริ่มแรก มาตกไม้ตายสะได้

หลังคลอดจะค่อยๆจางลงคะ

ขอบคุณค่ะ

แนะนำ อีฟส์เลยคะแม่

อีฟส์อีกเสียงค่ะ

ครีมอีฟค่ะ

Super Mum

bio oil ค่ะ