27 ตอบกลับ

มีได้นะค้ะเเต่อย่าเเรงมากหมอบอกมาค้ะของเรามีจนคลอดค้ะต้อนนีน้องได้8เดือน10วันเเล้วค้ะ

แฟนเราก็ไม่มีต้องแต่รู้ว่าท้อง ก็ไม่เคยมีเลย 💗 เราก็ปกติ นะ ไม่มีความอยากด้วยแหล๊ะ

ถ้าเขานึกถึงเรา นึกถึงลูก เขาจะไม่ทำค่ะ อย่าคิดมากค่ะมันส่งผลต่อเด็ก.

ไม่ต้องเครียดหลอกค่ะ เขาอาจจะเป็นห่วงลูกเลยม่กล้าทำก้ได้ค่ะ สู้ๆค่ะ

ไม่ต้องเครียดนะคะคุณแม่ เดี๋ยวความเครียดไปถึงลูกนะคะ สู้ๆค้าา 💕

VIP Member

เป็นกำลังใจให้นะ สามีคงรักเรามาก ไม่อยากให้ลูกท้อง อัตรา

VIP Member

เป็นกำลังใจให้นะ สามีคงรักเรามาก ไม่อยากให้ลูกท้อง อัตรา

ตั้งแต่รุ้ว่าท้องก้อไม่มีเลยคะ

เป็นกำลังใจให้ อย่าเครียดนะคะ

ทำใจให้สบาย อย่ากังวลนะนะ