23 ตอบกลับ

ไม่เกี่ยวจ้า บ้านนี้มีแต่คนทักได้ลูกสาว พอไปซาวด์หมอบอกชาย พี่ๆเพื่อนๆยังบอกหมอดูผิด พอรออายุครรภ์เพิ่มขึ้นไปซาวด์ดูอีก ก็ลูกชายชัวร์ มากเลยจ้า แต่จนป่านนี้ 6 เดือน ก็ยังมีคนฝังใจลูกสาวแน่ๆ 55555+

ส่วนใหญ่ซะมากกว่าค่ะ บ้างคนก็ไม่ตรง อยากให้ทราบแน่ใจให้ซาวด์นะคะ

ไม่เกี่ยวนะอยู่ที่แม่จะเชื่อหรือป่าว แต่เราท้องกลมเราได้ลูกชาย

อ่อค่ะ....ขอบคุนจ้า😊

คิดว่าท้องบอกเพศไม่ได้นะคะนี่ท้องเล็กๆแหลมๆ ได้ลูกสาวคะ

VIP Member

มีแต่คนทักว่าจะได้ผู้ชาย คลอดออกมาเป็นไงละมีกลีบ

ไม่เสมอไปจ้า/บ้านนี้ท้องกลมได้ลูกชายค่ะ

VIP Member

ไม่เกี่ยวค่ะ บ้านนี้ท้องกลมๆได้ลูกชายค่ะ

ท้องกลมมากค้ะแต่ได้ลูกชาย

ท้องกลมดิ้กเลยได้ลูกสาวค่ะ

รออัตตราซาวด์ดีที่สุดค่ะ