26 ตอบกลับ

ขอให้น้องปลอดภัยและแข็งแรงไวๆ ทั้งคุณแม่และคุณลูกนะคะ บ้านนี้กำหนดคลอด 12 มีค แต่คลอดแล้ว 5 มีค ค่ะ คลอดธรรมชาติจ้า

สู้ๆค่ะคุณแม่ และ น้องจารุวัฒน์ เป็นกำลังใจให้นะคะ❤️❤️

ขอบคุณมากๆคับ🙏🥰

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงไวๆๆนะค่ะคุณแม่✌️✌️✌️✌️

สู้ๆค่ะเดียวนี้คุณหมอเก่งค่ะแม่ น้องต้องปลอดภัยค่ะ

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​ ขอให้​น้อง​แข็งแรง​ไว​ๆ​นะคะ

ขอให้ สุขภาพแข็งแรงไวๆทั้งแม่และลูกนะคะ

น้องงต้องหายค่ะแม่ ยุ่กะหมอแล้ว สุ้ๆนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ🙏🥰

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้น้องเเข็งแรงไวๆค่ะ

สู้ๆ นะค่ะ ขอให้หนูสุขภาพแข็งแรง

ขอบคุณมากคับ🙏

Super Mum

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

ขอบคุณจ้า🥰