6 ตอบกลับ

ให้นมลูก น้ำหนักลดไวมากๆเลยค่ะแม่ เราลดไป10กิโลเลย แม่ปั้มหรือให้จากเต้าค่ะ

ทั้งสองเลยค่ะ ส่วนมากจากเต้าแล้วปั้มนมเก็บด้วย

พึ่งจะเดือนเดียวเองเดี๋ยวก็ลดค่ะแม่ ยิ่งให้นมลูกด้วยยิ่งลดไว ใจเย็นๆนะคะ

ขอบคุนมากๆนะคะ

เลี้ยงลูกเอง ให้นมลูก ลดไวค่ะ นี่ยังใม่ถึงเดือน จาก57เหลือ43แล้ว

ดีจังเลยค่ะลดไวมากๆ

บ้านนี้ลดเหลือก่อนคลอดแล้วค่ะ แต่หน้าท้องยังไม่ยุบนิดหน่อย

บ้านนี้รัดหน้าท้องบ้างไม่รัดบ้าง

เลี้ยงลูกเอง24ชั่วโมง กับให้นมลูก ลดไวมากค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ

VIP Member

บ้านนี้4เดือนแล้วยังไม่ลดเลยคะ

เคยหุ่นดีมาหุ่นหมีเครียดเลย