33 ตอบกลับ

ทานอยู่ค่ะ 5 กระปุกแล้ว ตั้งแต่ 6 วิคจนตอนนี้ 24 วิค สำหรับแม่ทานแบบต่อเนื่องไม่เคยหยุด เลยไม่รู้ว่าดีมั้ยแต่ส่วนตัวชอบค่ะ ยังไม่เคยเป็นตระคริวเลยค่ะ น้องก็ดิ้นดีน้ำหนักตัวดีเกินเกณฑ์ตลอดเลยค่ะ

ทานดีมากค่ะ...ปกติแม่บ้านนี้เป็นความดันสูง .. สั่งมาทานตั้งแต่ท้องแรกๆจนตอนนี้ 37+5 แล้ว ความดันก็ปกติ โดยไม่ต้องกินยาเลยค่ะ แถมน้ำตาลก็ดีด้วยนะค่ะ👍🏻👍🏻👍🏻

ช่วยในเรื่องคุมน้ำตาลได้ไหมค่ะ

เราทานแล้วคะแต่ทานอยากสั่งมา3กระปุกกินได้ไมถึงครึ่งกระป๋อง ให้พี่สาวไปกินต่อ ตอนนี้เหลือ2กระปุกพร้อมส่งต่อคะราคา เป็นกันเองจะ

ส่งต่อราคาเท่าไรค่ะ

ทานตั้งแต่2เดือนค่ะ นำ้หนักลูกดีมากค่ะ ตอนนี้จะเข้าเดือนที่8แล้วค่ะ สนใจอยากเอาไปลองไหมค่ะ จะแบ่งให้ค่ะ กปละ500รวมส่งค่ะ

เราซื้อมา 3 กระปุก กินกระปุกแรกไปนิดเดียวแล้วก็ไม่ได้กินอีก กินยากไปนิด ใครกินได้ เรายินดีส่งต่อ ถูกๆ นะ

ตอนซื้อมา 3 กระปุก มัน 1600 เราขายต่อ 1000 นึง ใครรับ ติดต่อ FB ชิสากัญญ์ จันทศร มาเลยจ้า

ทานได้1กระปุกแล้วค่ะ ช่วยเรื่องการขับถ่ายได้ดี แต่ทานยาก ต้องผสมกับน้ำเต้าหู้ถึงจะอร่อยค่ะ

ทานทุกวันค่ะชงน้ำอุ่น ตอนนี้ กระปุกที่ 10 แล้วค่ะ ทานก่อนอาหารเช้าและเย็น คะ

ทานอยู่ค่ะ เดียวค่อยดูหลังคลอดอีกทีว่าดีจริงมั้ย เห็นรีวิวแน่นมากค่ะ

เราทานอยุ่ แต่เรากินยาก ใครสนใจแบ่งให้นะคะราคาถูกๆๆๆๆๆ

สนใจค่ะ ราคาเท่าไรค่ะ

ทานอยู่ค่ะ กระปุกที่ 3 แล้ว ทานดีนะคะ ประโยชน์เยอะดีค่ะ