2 ตอบกลับ

บ้านนี้เมื่อ4วันก่อนจ้า อึแข็งไปหน่อยแร้วมีความพยายามเบ่งสุดท้ายบาดตูดจ้า555 ตกใจมากเลือดที่ไหลนี่สดมาก เลยค้นหาข้อมูลตามกูเกิลดูเจอทั้งริดสีดวงทั้งโรคลำใส้สาระพัด ต้องคอยสังเกตุอาการแร้วเอาไปเปรียบเทียบดูนะจ้ะถึงจะรุ้ว่าเรามีเปอร์เซนต์เป็นริดสีดวงรึป่าว(ในกรณีที่ยังไม่พร้อมให้หมอดูตูดแบบเรานะ^^) ของเราแผลหายดีแร้วหลังบาดไปได้2วัน

ขอบคุณค่ะ

อาการนี้ต้องระวังริดสีดวงเลยค่ะ. ริดสีดวงมีหลายแบบ ๆ ติ่งเนื้อ แบบไม่มีติ่งเนื้อ แต่มีเลือดไหลก็มีค่ะ.