185 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยคะ หวังให้เป็นมือหรือสายรก

บ้านนี้ก็อยากได้ผู้หญิงแต่จู๋โผล่ค่ะ5555

VIP Member

อยากได้ผู้หญิงเหมือนกันค่ะ รอลุ้นอยู่555

VIP Member

คุณแม่ซาวด์ตอนกี่วีคค่ะ เห็นชัดมากเลยค่ะ

บ้านนี้อยากได้ชาย รอลุ้นสิ้นเดือนนี้คะ

บ้านนี้ถ้าได้ลูกสาวป๋ารักตายเลย แฟนอยากได้ลูกสาว ทะเลาะเรื่องเพศลูกบ่อยมากคะ

ชัดเจนเหลือเกินอี่แม่ไม่ต้องลุ้นเลย

เหมือนกันเลยค้าบบบบ อ้าขาโชว์ 🥰🤣🤣🤣

VIP Member

บ้านนี้พ่ออยากได้ชาย​ แต่ได้ผู้หญิง

ดีจัง คุณพ่อบ้านนี้ อยากได้ลูกชาย

อยากเห็นแบบนี้จังลูกไม่ให้เห็นเลย