185 ตอบกลับ

ทำไมบ้านนี้อยากได้ลูกชายแต่กลับได้ลูกสาวแทน555

😁😄เปิดเผยให้คุณแม่ได้ชมเต็มๆแบบไม่ต้องลังเล

วันจันทร์หมอนัดซาวลูกจะให้เห็นไหมหน่า.... ลุ้นๆๆๆ

ขอบคณุคะ

VIP Member

😅😅อยากได้ลูกชายบ้างจัง รอลุ้นเหมือนกันค่ะ❤️

บ้านนี้ยังไม่กล้าซาวด์กลัวไปด้ผุ้หญิงอีก55++

ของเราก็อยากได้หญิงเป็นจู๋เหมือนกันคร้า555

อารมณ์เดียวกันเลยค่ะแม่ ชัดไปมั้ยลูกก

บ้านนี้อยากได้ผู้ชาย แต่ได้ผู้หญิงมาซะละ

อยากได้ลูกสาวเหมือนกัน ลูกกลัวแม่ข้องใจ5555

บ้านนี้แม่อยากได้ผู้หญิงเหมือนกันค่ะ 😂😂