แม่รอลูกนะคะ

อีกไม่กี่วัน ลูกก็จะได้ออกมาลืมตาดูโลกแล้ว แม่ซึ่งเป็นผู้รักสวยรักงาม ณ วันนี้ แม่เสียสละทุกสิ่งเพื่อให้ลูกได้ในสิ่งที่ดีที่สุด บำรุงดูแลปกป้องหนูในทุกๆวัน ไม่ใช้สารเคมีทุกชนิดลงบนผิว งดการฉีด เสริม เติมแต่งทุกอย่าง ปล่อยตัวเองให้ได้รับธรรมชาติมากที่สุด แม่ยอมอ้วนเพื่อให้หนูแข็งแรง เพราะรกเล็กสารอาหารไปเลี้ยงหนูไม่พอ เกิดภาวะน้ำคร่ำน้อย ตลอดเวลาที่ผ่านมาแม่เครียดมาก แต่หนูคือแรงผลักที่ทำให้แม่ไม่ย่อท้อต่อปัญหาอุปสรรคต่างๆในชีวิต หนูคือคนที่แม่รักและทุ่มเทให้ แม้กระทั่งในวันที่ยังไม่เคยพบกัน ป่ะป๊ากับแม่รักหนูนะคะ น้องคูณ?#ชิงเครื่องนึ่งขวดนม #ร่วมกิจกรรม #ความประทับใจ

1 ตอบกลับ

คลอดง่ายๆ ปลอดภัยและแข็งแรงทั้งแม่ลูกนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ😊