22 ตอบกลับ

บ้านนี้37+4กำหนด31ตุลาค่ะเดินจะไม่ไหวแล้วค่ะมันหน่วงไปหมดเลยค่ะแม่

ช่ายย ลุก นั่ง ทีเหมือนเข่าจะหลุดค่ะแม่ รอลุ้นด้วยกันนะคะ

บ้านนี้20ตุลายังเงียบเหมือนกันค่ะ อิแม่อยากแตกแล้ววว🤣

19 ตุลาคมเหมือนกันคะแม่ เงียบมากไม่มีวี่แววจะออกเลย

กำหนด20ต.ค.เงียบอยู่เหมือนกันค่ะ​ อยากเจอน้องแล้ว

ทั้งอยากเจอน้อง ทั้งแม่ก็ปวดไปหมดเลยยย🥹😂

กำหนด15ต.ค เเต่ตอนนี้ก็ยังเงียบอยู่เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 16 เเต่เงียบกรึบ 5555.

บ้านนี้กำหนดคลอด8ตุลายังเงียบยุเลย

ออกมาหาแม่ได้แย้ววววว

บ้านนี้18ตุลายังเงียบอยู่เลยค่ะ

ไม่กล้าให้พ่อตามกลัว😆หมอกระตุ้นเจ็บมั้ยคะ

บ้านนี้แตกแล้วค่า 39w พอดีเรย

กำหนด20ตุลา ยังเงียบอยุ่เลยค่ะ

ลุ้นไปด้วยกันค่ะแม่ อยากแตกแล้ว