83 ตอบกลับ

VIP Member

ทาสลับวนไปค่ะ ไม่เกานะคะ จะทำให้ท้องแตกลายได้ค่ะ 😂😂😂

ทาวาสลีน ครีม EVE บ้านนี้คลอดแล้วไม่มีรอยแตกลายเลยค่ะ

บ้านนี้ไม่เกาเลยก็แตก พอแตกก็เกาซะเลย ไม่ไหวๆจะคัน

บ้านนี้ท้อง 7 เดือนค่ะ ใช้คารามายทา ช่วยหายคันได้ค่ะ

บ้านนี้เวลาคันจะลูบท้องหยิกตรงที่คัน พอช่วยได้จ้า

บ้านนี้8เดือนแล้ว ยังไม่คันเลย ลูบๆท้องเอานะคุณแม่

ทำไมบ้านนี้7เดือนกว่าแล้วยังไม่ใหญ่เท่านั้นเลยอะ

บ้านนี้ 6 เดือนคันแต่เต้า เกาจนแตกลาย อดใจไม่ไหว

บ้านนี้ก้อกำลัง 6 เดือนค่ะ แต่ยังไม่มีอาการคัน

6เดือน1อาทิตจ้า คันมาก เกาจนเป็นแผล แสบมาก