47 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ก็เงียบมากค่ะแม่ 39+6wแล้วยังเงียบอยู่เลย มีแค่เจ็บหน่วงๆ ที่ท้องน้อยให้ลุ้นเฉยๆ อีแม่บ้านนี้อยากแตกแล้วค่ะ

39+5 เหมือนกันค่ะ ท้องแข็งบ่อยไหมคะ? เราแข็งบ่อยขึ้นตั้งแต่เมื่อคืนละค่ะ แต่ไม่ปวดท้องหรืออย่างอื่นเลย

รอเจ้าตัวเล็กกันอีกหน่อยนะคะ ^^

เหมือนกันคะ บ้านนี้39+6ยังเงียบยุเลยคะ มีวันนี้มาเริ่มปวดหลัง ปวดหน่วง ท้องเเข็ง มาเป็นพักๆคะ

สู้ๆนะค่ะ

VIP Member

บ้าน 40 w วันนี้พอดี พรุ่งนี้หมอนัด เราสามารถบอกให้หมอเร่งคลอดได้มั๊ยคะ แม่ไม่อยากผ่าคลอดเลย

ม่แน่จัยนะ...ม่เคยเหมือนกันเลยแอบกลัวการเร่งคลอด

39+4 อีกหน่อยก้ครบกำหนดเหมือนกันคะแม่ ไม่มีวี่แววเลย กลัวได้ผ่ามาก ในใจคิดอยากออกเอง

กำหนด25กุมภา ตอนนี้ยังเงียบอยู่ค่ะ ลุเนๆเหมือนกัยเลยค่ะ. สู้ๆๆนะคะแม่ เดวก้อคลอดแล้ว

กำหนด28นี้ค่ะ มีเจ็บบ้าง แต่ก็หาย เจ็บพอทนได้ 😂 อยากจะให้ออกแล้ว ลุ้นทุกวัน🥰

เปนเหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้คลอดเอง40+3 ขอให้แม่คลอดน้องง่าย และก้ขอให้น้องแข็งแรงสมบรูณ์นะคะ

ขอบคุนนะค่ะ

บ้านนี้คลอด 40w.พอดีเลย คุณหมอนัดผ่า40+1 W. แต่เจ็บท้องก่อนเลยได้่คลอดเองจ้า

สู้ๆค่ะ เดี๋ยวก็ได้เจอหน้าตัวเล็กแล้วค่ะ😊

แม่บ้านนี้ กำหนด25กุมภา แต่แอบแตกก่อนจ้า วันที่16กุมภาที่ผ่านมา 38+5wจร้า