13 ตอบกลับ

บ้านนี้17มิถุนาเจ็บท้องเตือนนานเกือบ2ชั่วโมงแล้วหายค่ะ หมอบอกว่าเจ็บท้องถี่แล้วแต่ไม่มาก เพราะปากมดลูกยังไม่เปิดเลยค่ะ

เหมือนกันค่ะตอนคลอดเเต่พอกลับมาบ้านนอนได้สักพักก็เป็นเหมือนเดิมพอนานๆเข้าทนไม่ไหวไปโรงบาลหมอบอกปากมดลูกเป็น5เซ้น

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ ตอนนี้ปากมดลูกเปิด1เซนแล้ว ไม่มีอาการอะไรเลยตอนนี้🥺

ยินดีด้วยนะคะ อายุครรภ์เท่ากันทางนี้ยังเงียบอยุ่เลยคะ

บ้านนี้กำหนดวันที่ 13 นี้ ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ เลี้ยงง่ายๆแข็งแรงๆนะค่ะแม่

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ ทางนี้เงียบมาก😍

TapFluencer

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ก็อยากแตกแล้ว

ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะคุณแม่

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ