11 ตอบกลับ

อาหารกระป๋องนานๆๆๆๆครั้งได้อยู่ค่ะคุณแม่ เอาแค่พอหายยาก บ้านนี้ช่วงท้องแรกๆอยากกินแต่มาม่า ที่บ้านก็บ่นค่ะว่าไม่ให้ทาน แต่ก็แอบทานนิดๆ ตอนนี้ไม่ได้รู้สึกอยากทานแล้วค้า😂

ขอบคุณค่ะ งั้นเอาไว้ให้อยากเต็มที่ก่อนค่อยกิน

ทานได้จ้า บ้านนี้ทานปลาป๋องจะเอาไปอุ่น ทำให้สุกอีกทีแล้วค่อยปรุงจ้า ทานแล้วรู้สึกปลอดภัย ทานพอหายอยากเปนครั้งคราว

รับทราบค่ะแม่

TapFluencer

ได้อยู่นะค่ะ คนท้องอยากทานอะไรก้ทานไปเถอะค่ะ เด่วพอคลอดก้ไม่อยากแล้วค่ะ😊

ขอบคุณค่ะแม่ 🥰

กินได้นะคะแม่ แต่พวกอาหารกระป๋องหรือสำเร็จรูปอย่ากินบ่อย โซเดียมเยอะค่ะ 😊

ขอบคุณค่ะแม่🥰

กินไปเถอะค่ะ เอาให้หายอยากนะ ตอนนี้ตามใจตัวเองไปก่อน

บ้านนี้ก็กินค่ะปลากระป๋อง มาม่า นานๆครั้ง

ขอบคุณค่ะ งั้นรอให้รู้สึกอยากเต็มที่ก่อนแล้วกัน อดได้ต้องอด ไม่ค่อยมีประโยชน์

กินได้หมดค่ะ แต่อย่ากินเยอะ นานๆกินที

ขอบคุณค่ะ รอให้อยากเต็มที่ก่อนค่อยกินก็ได้ค่ะ เพื่อลูก

VIP Member

กินได้ค่ะ แค่อย่าทำให้รสจัดเกินไปก็พอ

รับทราบค่ะแม่🥰

กินได้ค่ะแม่บ้านนี้กินประจำเลยค่ะ

สงสัยต้องจัดบ้างแล้วค่ะแม่🥰

กินได้ค่ะ นานๆๆครั้งนะ อาหารกระป๋อง

ขอบคุณมากค่ะ🥰