13 ตอบกลับ

เห็นเด็กแถวบ้านดูดบุหรี่ติดยาเพราะผู้ใหญ่ชักชวนเรายังจะร้องเลยค่ะเพราะลูกก็เป็นผู้ชายกลัวเขาอยากรู้อยากลองเหมือนคนอื่น😥😥

กลัวไปหมดเหมือนกันคะ อยากให้ลูกเราเป็นคนดี จิตใจดี

เป็นค่ะ เราคลอดน้องช่วงที่มีข่าวฆ่าน้องผู้หญิงคนนึงทางอีสานพอดี เห็นข่าวทีไรน้ำตาไหลทุกที หดหู่มาก

เหมือนกันค่ะ

เราชอบร้องให้ตามข่าวที่เอาพ่อแม่แก่ๆไปปล่อยตามทางทำไมใจร้ายจังร้องให้ตาม

เหมือนกันคะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ แม่บ้านนี้ดูแล้วร้องไห้เลยค่ะ เห็นแล้วสงสารเด็กค่ะ

ใช่คะ ร้องไห้เลยคะ

เป็นค่ะขนาดแค่เห็นผ่านๆไม้กล้าดูหดหู่มาก

หลีกเลี่ยงไม่ดูดีกว่าคะ

VIP Member

พยามไม่ดูไม่ฟังค่ะมันจิตตกมากๆกังวลไปหมด

ใช่คะ หลีกเลี่ยงเลยค่ะ

เป็นค่ะ บางทีร้องตามเลยหดหู่มากค่ะ

ใช่คะ ไม่ดูเลย

VIP Member

อย่าดูมากค่ะจิตตกเอา

ตอนนี้จะไม่ไปดูเลยคะ หลีกเลี่ยงคะ

VIP Member

เป็นค่ะสงสาร

VIP Member

เป็นค่ะ