2 ตอบกลับ

แม่เป็นโรคซึมเศร้าค่ะ ของเค้าตอนนี้ก็รักษาอยู่ค่ะ หมอจะให้ ยามากินเผื่อให้เราได้พักผ่อน เค้าเป็นมาหลายปีแล้ว บวกกับตอนท้องยิ่งเป็นหนัก นอนไม่หลับเลย คิดแต่เรื่องความตาย จนหมอส่งต่อให้ไป รักษาที่โรงบาล เกี่ยวกับโรคซึมเศร้าโดยตรง ตอนนี้ ดีขึ้นแล้ว เพราะ มีพบ นักจิตบำบัดด้วย

อาการแบบนี้ซึมเศร้าค่ะบ้านนี้ก้อเป็น..เป็นมาเข้าปีที่สองแล้วค่ะ..ปรึกษาครอบครัว ปรึกษาหมอจิตแพทย์ดูนะค่ะได้ยากินจะได้ดีขึ้น✌🏻✌🏻✌🏻สู้ๆค่ะแม่

ซึมเศร้า แนะนำปรึกษาคนในครอบครัวคะ หรือปรึกษาหมอ

จะลองปรึกษาครอบครัวดูค่ะ ขอบคุณค่ะ