4 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ ลูกหยุดหายใจ 10w+ มีเลือดออกแต่ไม่มาก ก็เลยไปหาหมอ เลือดก็ยังออกเยอะขึ้นเรื่อยๆ ไปถึง รพ. หมอตรวจก็ยังเต้นนะแต่เบามาก ผ่านไป 3ชั่วโมงคือหยุดหายใจ ไม่นานก็หลุดออกมาเองเลย บ้านนี้แท้งสมบูรณ์ไม่ได้ขูดมดลูก หลังจากนั้นปล่อยมาประมาณ2ปี ตอนนี้ 15w+แล้ว

Super Mum

บ้านนี้ท้องแรกเป็นแบบนี้เลยค่ะ น้องหยุดการเจริญเติบโตเองตอน 8w พอท้องใหม่ก็ปกติดีค่ะ

เคยเสียไปท้องแรกตอน 9W ค่ะ หมอแนะนำให้สอดยาออก เลยขอดูก่อน หลังนั้น 2 วันน้องก็หลุดเอง

บ้านนี้11 w น้องก็หยุดโตค่ะขูดมดลูกออกผ่านมา1เดือนแล้ว #ท้อง2