8 ตอบกลับ

หมอเเจ้งมั้ยคะแม่ว่าเกิดจากอะไร 33w เหมือนกันค่ะ แอบจิตตก 😅 เสียใจด้วยนะคะ 🖤

28 สัปดาห์ขึ้นไปยื่นเรื่องเบิกค่าคลอดได้ค่ะ ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ

ขอบคุณนะคะที่แนะนำ

เสียใจด้วยนะคะ ขออนุญาตสอบถามได้มั้ยคะทำไมน้องถึงเสีย

ที่ว่าความดันสูงนี่ สูงเท่าไหร่คะ

อายุครรภ์28+ สามารถยื่นเรื่องเบิก ปกส. ได้นะคะ

ขอบคุณค่ะที่แนะนำ

คุณแม่มีอาการอะไรบ้างคะ ขอโทษที่ถามนะคะ

แม่ท้องเสียวันนึง แล้วก็มีอาการใจสั่น หลังจากท้องเสียลูกก็ไม่ดิ้นเลยค่ะ แม่เลยไปหาหมอ คุณหมอก็ว่าน้องเสียชีวิตแล้วค่ะ😭

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่

เสียใจด้วยนะคะแม่

ขอบคุณค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ