8 ตอบกลับ

บ้านนี้น้องดิ้นตลอดเลยคะ สงสัยเพราะท้อง3แล้ว รู้สึกตั้งแต่2เดือนกว่าเบาๆ แต่4เดือนนี้ดิ้นแรงเลย พอดีเป็นคนท้องบางด้วยคะ เลยรู้สึกง่ายมาก แต่ถ้าไม่ดิ้นเกินครึ่งวันเราก็ไปหาหมอแล้วคะ

เหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้ 19w+5. หลังๆมา3-4วันนี้ เงียบมาก ตอนนี้แม่เป็นยังไงคะ น้องตอดบ้างไหมคะ

พรุ่งนี้ก็19wแล้วค่ะ ยังเงียบอยู่เลย😂

TapFluencer

เหมือนกันเลยค่ะ 3 วันหลังมาเงียบๆ แต่เวลานั่งก็มีบ้าง ไม่งั้นก็เวลานอนหงายค่ะ

ทางนี้ ถ้าก่อนนอนเงียบหายไปต้องเอาเครื่องวัดหัวใจตลอดค่ะ 🤣 กังวลไปทุกอย่างค่ะ

เหมือนกันค่ะจนรู้สึกว่าเอะเกิดอะไรขึ้นเราท้องไหมว่ะ หรือว่าน้องหลับอยู่

เราก็ตกใจค่ะ เพราะก่อนนี้ก็มีตุ้บๆบ้าง อยู่ๆก็เงียบหายไปหลายวัน

น่าจะปกตินะคะแม่ บ้านนี้ก็เป็นคะจะชัดเจนตอน20w ตอนนี้20w 5ดิ้นเก่งมากคะ

แม่ตกใจค่ะ เพราะก่อนหน้านี้ก็มีตุ้บๆบ้าง สามวันมานี้เงียบเลยแม่คิดถึงค่ะ😂

บ้านนี้17วีคยังไม่รู้สึกเลยคะ หมอบอกหน้าท้องหนามาก

แม่ก็หน้าท้องหนาเหมือนกันค่ะ แต่จะตุ้บๆบ้างเป็นบางครั้ง สามสี่วันมานี้น้องเงียบแม่เลยตกใจค่ะ

บ้านนี้ก็18w ยังไม่รู้เพศเหมือนกันเลยค่ะ