2 ตอบกลับ

18w ถ้าน้องไม่หนีบ ซาว 2D ก็เห็นค่ะคุณแม่ ซาวท่าก้นค่ะ ที่เห็นผ่านทางก้น ต้นขา ปกติจะชัวๆว่าชายหญิงก็ช่วง 20w ขึ้นไปค่ะ เพราะจะมีบางกรณีที่ปิกาจูยังไม่โผล่ แต่มาโผล่ช่วง 20w+ แบบนี้ก็มีค่ะ เพราะตอนอายุน้อยๆจะยังไม่มีอะไรโผล่ออกมา แต่บางบ้านเห็นก่อน 20w ชัดเจนว่าชายหญิงเลยก็มีจ้า^^

ธรรมดาไปก่อนครับ 30w+ คอยไป4มิติ ครับ ช่วงแรกผมว่ายังไม่คอยจำเป็นเท่าไร แต่ถ้าเงินไม่ใช่ปัญหาใหญ่ ทำก็ดีครับ จำได้ฟลิม สวยๆมา