8 ตอบกลับ

แนะนำออกกำลังกายให้น้องบ่อยๆๆๆๆะช่วยได้เยอะเลยค่ะ บ้านนี้ออกทุกครั้งที่อาบน้ำ และยามว่างงงค่ะ

แม่ลองให้น้องกินเบบี้ดอดูค่ะถ้ายังไม่มั่นใจ ผสมกับนมก้ได้ค่ะ 1ช้อนชา ขับลมดีมากแม่ ตดทั้งวัน😂

ตอนนี้ลูกเรา2เกมือนกันทาเเค่ยามหาหิงก็หาย ตอนเเรกเราใช้เบบี้ดอก็ช่วยนะช่วยได้

ลองปั่นจักรยานดูยังคะ ช่วยได้เยอะเลยที่บ้านปั่นทุกวัน

ซื้อจากไหนคะ ร้านขายยาไหม แนะนำแอร์เอ็กเด็กนะคะ

ตอนลูกเรา1เดือนพาไปโรงบาลหมอก็ให้ยานี้มากินค่ะ

VIP Member

เราใช้แอร์เอ็กเด็กค่ะ

กริบวอเตอร์ดีกว่าคะ