46 ตอบกลับ

น้องโบว์วี่สุดที่รักของแม่วิว อาชีพแม่ ลาออกไม่ได้ตลอดชีวิตจริงๆค่ะ

ทำยังไงก็ออกไม่ได้นะแม่ 🤣

5เดือน22วันแล้ว นายจ้างไห้ทำงานตลอด24ชั่วโมงเลย อาชีพนี้สุดยอดมากเลย

555 อาชีพนี้หลับสนิทไม่ค่อยได้นะแม่

เอแมนคับ 6 เดือน 12 วันครับ สูง 68.5 หนัก 8.3โลค้าบบ ตื่นมาก็อ่อยแม่เลยฮะ

ลูกสาว 5เดือนวันนี้ ชอบทำหน้ามึนๆเวลาเห็นกล้อง 😂

คุณนาย กับ ท่านเจ้าคุณ รักหมดใจ ป่วนปวดจิต

2เดือน21 วัน 7กิโลแล้วค่าาาา เด็กนมแม่

น้องใบหม่อน​ 4เดือน5วันค่ะ😄🤗

ด.ญ.เกรซ โอคาโมโต 6 เดือน 17 วันค่ะ 😍

น้องใบบัว 1เดือน 6วันจ้าาา❤️☘️

น้องนิวตั้น 2เดือน 27วันคับป๋ม