18 ตอบกลับ

เพื่อนบอกว่าเคยเป็น อาการท้องแข็งเหมือนเป็นตะคริว แต่ช่วงนั้นแพ้หนักมาก ทานอะไรไม่ได้ หมอบอกขาดสารอาหาร คุณหมอเลยให้วิตามินกับนอนพักเยอะๆ คะ

มดลูกลอยตัวหรือไม่ก็น้องโก่งตัวค่ะ พยายามอย่านอนหงายให้นอนตะแคงเอาค่ะแม่

น้องโก่งตัวค่ะ เราเป็นตลอดตอนนอนหงาย โก่งตัวเปลี่ยนท่า

แบบนี้เรียกน้องดิ้นหรือโกงตัวค่ะ ไม่อันตรายนะคะ

ลูกโก่งตัวค่ะ คือเอาส่วนแข็งๆดันขึ้นมาค่ะ

เวลานอนหงาย ท้องมันจะแข็งรึเปล่าคะ

VIP Member

บ้านนี้18week ยังไม่เปนแบบนี้เลยคะ

เหมือนกันเลยจร้าา

กี่weekแร้วค่ะน้องดิ้นแรงจัง

บ้านนี้17weekดิ้นแร้วค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

กี่weeksค่ะ น้องดิ้นแรงจัง