9 ตอบกลับ

ของเราผู้ชายอาการเหมือนชอบกินต้มแซ่บยำส้มตำไม่ค่อยชอบหวาน แพ้ท้อง2อาทิตย์ สิวไม่มี สรุปซาว เข้าเดือนที่3หมอบอก น่าจะชาย พอเข้า4เดือน ผู้ชายไข่มาเต็มๆ ค่ะ ของแม่น่าจะหญิงไหมคะ

ของเราได้ผู้ชายค่ะ แทบไม่แพ้เลยมีแค่อาเจียนเวลาทานเยอะหน่อยแต่ไม่เคยรู้สึกเหม็นอะไรเลย สิวไม่ค่อยขึ้น ผิวขาวไม่คล้ำเลยค่ะ

TapFluencer

ของเราได้ผช.ค่ะ ไม่แพ้ท้องเลย ชอบทานแต่เมนูเส้นมากกว่า แต่อาการมันก็ไม่ได้สามารถบ่งบอกหรือระบุเพศได้นะคะ

เหม็นน้ำยาปรับผ้านุ่มเหมือนกันเลยค่ะ ได้ลูกชาย

อาการแพ้ท้องไม่สามารถระบุเพศของทารกในครรภ์ได้

อาการต่างกะเราทุกข้อ แต่ของเรา ชายทั้งสองคน

อาจจะ ผช ค่ะ อาการคล้ายกันเลย บ้านนี้ได้ ผช ค่ะ

ตอนแพ้ส้มตำจากที่ชอบมากๆ ทานไม่ได้เลยค่ะ พึ่งกลับมาทานได้ตอนเข้าเดือนที่ 4 ค่ะ แต่นานๆทานที ค่ะ

คล้ายๆกันค่ะ บ้านนี้ได้ ผช ค่ะ

ผู้ชายค่ะ