11 ตอบกลับ

เป็นตอนแพ้ท้องค่ะ ไม่อยากเห็นหน้า ไม่อยากได้ยินเสียง บางครั้งลำคานเสียง จนร้องไห้ เวลาคุยกัน จะแชทคุยกันแทน แม้จะอยู่บ้านเดียวกัน 🤣🤣 สงสารอีพ่อ มาก

โหเป็นหนักกว่าบ้านนี้มากเลยค่ะบ้านนี้เจอหน้าเป็นด่าค่ะ

เป็นค่ะ ตอนนี้แฟนเป็นทหาร ตอน3-4เดือนเวลาแฟนลากลับมาทั้งแพ้ผัวเหม็นผัวมากจนเข้าโรงบาลแต่แยกนอนไม่ได้แต่ไม่ชอบให้กอดหอมรำคาญ แต่คิดถึงกันทุกวัน

จริงพอไม่ให้กอดก็จะบอกว่าไม่รักใช้ป่าวถึงไม่ให้กอด รักนะแต่กอดรำคาญ5555

เป็นเหมือนกันค้าา ตอนอยู่ด้วยแพ้ท้อง เหม็นผัว เหม็นชนิดที่อยู่ใกล้แล้วอ้วกตลอดเลย พอเขาไปทำงาน เอาแล้ว เริ่มเลย คิดถึง อยากอยู่ด้วย ร้องไห้ 555

5555คุณแม่สุดจะทน

ตอนท้องไม่เป็นแต่ตอนคลอดนี่สิคิดถึงตลอดน้อยใจผัวเก่งมากทั้งที่ไม่มีอะไรอยู่ดีๆก็น้อยใจบางทีก็รู้สึกว่าได้ความรักจากเขาไม่พอ555

ใช่ค่ะ ไม่เคยพอ ทั้งที่ปกติ ทำไมน้อยลง 😂

เป็นอาการ ของคนท้องอย่างนึงจร้าแม่ของเราเคยเป็นจ้า อาการเหม็นผัวอะจร้า พออยู่ด้วยอยู่ใกล้ๆเหม็นเบื่อรำคาน แต่ห่างก็ไม่ได้

TapFluencer

เป็นค่ะ เวลาเขาอยู่ด้วยก็จะไม่ค่อยสนใจ แต่พอห่างกันก็คิดถึงมากก ไม่อยากให้ไปใหนไกลเรยค่ะ😂

😂😂

บ้านนี้เบื่อผัวมากแม่ ชอบอยู่คนเดียว🤣

55555บ้านนี้คิดถึงร้องไห้ตามตลอดเลยค่ะ

TapFluencer

เป็นค่ะ แต่พออยู่ด้วยแล้วโคตรเบื่อ

จริงค่ะ555

น้องเป็น ผช รึป่าวคะแม่

คิดถึงค่ะ

จริงค่ะมันทรมารไม่ได้อยากจะเป็นแบบนี้เลย