26 ตอบกลับ

เห็นตอน 12 สัปดาห์พอดีคะ โด่มาเลยคะ ตรวจนิฟหลังจากไปหาหมอ ผลก็ออกมาเป็นผู้ชายจริงๆ

บ้านนี้ฝากที่คลีนิคอัลตราซาวด์ทุกเดือน ที่เห็นเพศน้องก็16วีค ท้องแรก

ของเราเดือนน่านี่ค่ะ16สิงหาไปซาวคงเห็นเพศแระจ้า 4เดือนกว่า

คนเเรกรุ้ตอน12w คนที่2หมอนัดตรงกับ14wก้รุ้เเล้วจ้า ฝากคลินิก

บ้านนี้30wแล้วน้องยังไม่ไห้ดูเลยยจ้าาลุ้นต่อไปค่ะ✌️🥰

คุณเเม่บ้านนี้รอลุ้นค่ะไม่มีการอัลตร้าซาว์ค่ะ

บ้านนี้ 32 weeks แล้ว.ยังไม่ทราบเพศเลย..ซาวด์ทุกเดือน😅

เหมือนกันเลยค่ะ 27wแล้วยังไม่ทราบเพศเลย

เราฝากคลินิก เห็นเพศตอน15W6D เพศชายชัดเจนมากค่ะ

บ้านนี้พึ่งไปมาค่ะ16สัปดาห์ทราบเพศแร้วค่ะ

17 W 3 d ค่ะ น้องนอนคว่ำ เห็นเพศชัดด้วยค่ะ

ทางนี้อัลตร้าซาวด์ 14 สัปดาห์น้องอยู่ท่าก้น หมอโรงพยาบาลอัลตร้าซาวด์แค่เช็คอายุครรภ์ไม่ได้อัลตร้าซาวด์ละเอียดแม่ว่าจะไปอัลตร้าซาวด์ใหม่ช่วง 16 17 สัปดาห์จะไปอัลตร้าซาวด์ที่คลินิกใหม่ อยากดูน้องชัดๆถ้าน้องให้ดูเพศตอนนั้นก็ดีไปอีกค่ะ