13 ตอบกลับ

นี่มันหัวน้องค่ะ หมอไม่พูดอะไรแม่ก็ควรจะถามค่ะ เพราะปกติถ้าฝากเอกชนจะได้ซาวน์เดือนล่ะ 1 ครั้ง ถ้ารัฐบาลไม่ค่อยได้ซาวน์ให้ ถ้าไม่ถามครั้งนี้ อีกกี่เดือนจะได้ซาวน์

ซาวน์อีกที8เดือนค่ะ

นี่ไม่ใช่รูปเพศ เเต่เป็นรูปซาวด์กระโหลกศรีษะน้นะคะ เพื่อนเรามารู้ตอนคลอดว่า ชญ หมอที่ รพ ซาวด์ให้เเต่ไม่บอก เเนะนำไปซาวด์ที่คลีนิคนะค่ะ

แนะนำซาวคลีนิคคะแม่ ถ้าเป้นโรงบาลรัฐแบบบ้านนี้เค้าจะไม่ระบุเพศ และความพิการคะ เค้าจะดูแค่ปริมานน้ำคร่ำ น้ำหนักโดยรวมของเด็กคะ

นี่มันหัวน้องค่ะ ถ้าหมอไม่พูดอะไร แม่ต้องถามนะคะ ผลประโยชน์ของเรา ไม่ต้องกลัวค่ะ อยากรู้อะไรถามเลยค่ะ

VIP Member

นี่เป็นรูปส่วนหัวของน้องจ้าแม่ บอกเพศไม่ได้ค่ะ

ในภาพดูไม่ออกเลยค่ะแม่ ต้องเป็นส่วนขานะคะ

นี่เป็นรูปหัวน้องค่ะดูเพศไม่ได้ค่ะแม่

รูปนี้คือกระโหลกศรีษะของน้องค่ะ

อันนี้หัวน้องค่ะแม่

อันนี้หัวน้องคะแม่