7 ตอบกลับ

น้ำเเพะเลยเเม่บ้านนี้กินตอนน้ำหนักตกเกณฑ์22วีคตอนนี้36วีคน้ำหนักเกินเกณฑ์หมอให้หยุดกินเลยเเม่😆กินพวกที่โปรตีนเยอะๆคะเเม่

ขอบคุณมากเลยค่ะแม่ จะลองสั่งรสนมมากินดูค่ะ

บ้านนี้เกินเกณฑ์😂 36วีค3,026+446กรัม อึดอัดมากๆ บ้านนี้กินปกติ น้ำเต้าหู นมจืด กินอาหารปกติ อย่าไปเครียดค่ะ

ถือว่าเยอะเเล้วนะเเม่ของเรา2450เอง

เป็นเหมือนกันเลยแม่ ทางนี้ 32วีคได้1654 เอง กังวลมากเลย

ยังบำรุงได้อีกเยอะเลยค่ะแม่ บ้านนี้ใกล้เข้ามาทุกวันไม่รู้จะบำรุงทันไหม

กล้วยน้ำว้า ไข่ต้ม น้ำเต้าหู้นะคะแม่ เน้นโปรตีนค่ะ

ตอนนี้กำลังเน้นเลยค่ะแม่ ขอบคุณค่ะ

Super Mum

เราเน้นเนื้อสัตว์ ไข่ นม พักผ่อนให้เพียงพอค่ะ

หมอพึ่งแนะนำให้กินไข่ต้ม กับ กล้วยมาค่ะแม่ จะลองดูน้องจะน้ำหนักเพิ่มไหม

เรา 36 w น้ำหนักน้อง 3080g บวกลบ 450 ค่ะ แน่นท้องไปหมด

เน้นดื่มนม ผลไม้ ที่หลากหลายค่ะ ทานอาหารปกติ ส่วนตัวชอบก๋วยเตี๋ยวค่ะ

ทางนี้35วิค=3,200คะ

แม่บำรุงยังงัยบ้างค่ะ