55 ตอบกลับ

VIP Member

อยากหลงลูกกับเขาบ้างจัง แต่มันมีอาการ วิตกกังวลเข้ามาแทรก เพราะลูกเรางอแงเลี้ยงยาก หรือเพราะเราเลี้ยงไม่เป็นเอง เครียดสุดๆค่ะ

คุณแม่พยายามอย่าเครียดนะคะ เราเคยผ่านจุดที่ลูกงอแงนะ พยายามพูดคุยกับน้องเยอะๆนะคะ เค้าจะรับรู้ในสิ่งที่เราต้องการสื่อกับเค้า แล้วเค้าจะดีขึ้นเอง ตอนนี้มีความสุขมากเลยค่ะ คิดอย่างเดียวเลยตอนนี้ ไม่มีเค้าเราคงเหงาน่าดูเลย คุณแม่สู้ๆนะคะ ✌✌

VIP Member

ถ่ายไม่ทันตอนน้องยิ้มแต่ถ่ายทันตอนน้องหิวนม😂😂

55555 น่ารักค่ะ

น้องโมบาย21 วัน ชอบยิ้มคนเดียวเวลานอนค่ะ

เอ็นดูจังค่ะ

น้องซัน 5วัน แม่บ้านนีหลงลูกมากกกก❤❤

ยิ้มหวานขนาดนี้ แม่จะไม่หลงอยู่ไหวหรอ น่ารัก 😍😍

TapFluencer

น้องคัพเค้ก 13วันจร้า ยิ้มหวานๆ 😊😊

คุณแม่หลงแน่ๆ ยิ้มตั้งแต่น้อยเลย 😀😀

สโนว์​ 2เดือน19วัน​ เป็นมากกว่ารัก

เอ็นดูจังค่ะคนสวย

อาเตอร์ 1M27D. หลงลูกเหมือนกันคะ😀😀😀

น่ารักจังลูก 😄😄

น้องไตเติ้ล 3 เดือน ครับ

น่าชังแท้น้อ

น้องจูเนียร์ 1 เดือน 28 วันค่ะ

น่ารักจังครับจูเนียร์

น้องปลาวาฬคับ4เดือน3วันคับ

น่ารักจังคร้าบ