11 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ ตั้งแต่4เดือน😂จามทีปัสสาวะเล็ดทุกที ตอนนี้ก็6เดือนแล้วได้ใส่แผ่นซับปัสสาวะตลอด

ปกติค่ะ เราพอท้องแก่ไม่ใช่แค่ฉี่เล็ด แต่ฉี่แบบไม่รู้ตัว อั้นไม่ได้เลยค่ะ 🤣

แล้วถ้าเราฉี่เสร็จแล้วใช้ทิชชู่ซับน้องสาวให้แล้วอยู่ๆกำลังจะใส่กางเกงก็รู้สึกมีน้ำอะไรไหลออกมาเลยลองเอาทิชชู่ซับใหม่ไม่มีสีหรือกลิ่นค่ะออกมาค่ะไหลออกมาพอสมควรอยู่แบบนี้อันตรายไหมค่ะ

บ้านนี้จามทีฉี่ออกเกือบหมด อั้นไม่ได้555 พอจะไปฉี่ให้มันเสร็จๆออกมานิดเดียว 🤣🤣🤣

บ้านนี้นั่งนอนนานๆ พอลุกขึ้นยืนปุ๊บ ไหลเลยค่ะ🤣🤣 6เดือนเหมือนกันงับบ😊

ปกติค่ะ แม่เคยจามแล้วฉี่ไหลลงขาเลยค่ะ เกินคำว่าเล็ดไปแล้ว

พอเราไอ ฉี่ตามมาเลยค่ะ ปกติค่ะ อั้นไม่อยู่ค่ะ

4เดือนตอนนี้ก้เป้นจ้าจามแรงๆทีเปียกเรย😂

เหมือนกันเลยค่ะ

Super Mum

ปกติค่ะแม่

ปกติจ้า