❤ดวงใจของแม่❤

ออกมาแล้วจ้า แม่ มีอาการท้องแข็งบ้าง กำลังนั่งทำงานอยู่ รู้สึกหนาว ตัวสั่น เลยตัดสินใจบอกหัวหน้าว่าขอออกก่อนเวลางาน แล้วขับมอเตอร์ไซต์แวะไป ร.พ เอง จากนั้นหมอก็วัดไข้ มีไข้สูงถึง40 ตรวจดู สรุปคือเป็นปอดบวม หมอเลยให้นอน ร.พ ดูอาการ 1 คืน คือวันที่20/11/2562 พอตกตอนเช้า วันที่21/11/2562 เครื่องฟังเสียงหัวใจลูก ก็ขึ้นว่าลูกหัวใจเต้นช้าผิดปกติ แล้วหมอก็ตัดสินใจผ่าคลอดเลย หมอฉีดบล็อกหลัง จากนั้นรู้สึกชาที่ขา แล้วบริเวณหน้าท้องถึงขาไม่รู้สึกอะไรอีกเลย เรากับหมอก็คุยกันแบบเป็นกันเอง หมอถามว่าเจ็บมั้ย รู้สึกยังไงบ้าง แล้วเวลา08.31 เราก็ได้ยินเสียงเด็กร้อง แล้วหมอก็พูดว่า คุณแม่ได้ลูกผู้หญิงนะครับ น้ำตาเราไหลเองเลย นางออกมาก่อนกำหนดคลอด 1 เดือน นน.2190 ก. แข็งแรงดี ตัวไม่เหลือง ไม่ติดไข้แม่ ❤ #ขอบคุณสวรรค์ที่มอบของขวัญชิ้นที่สวยงามที่สุดให้??

❤ดวงใจของแม่❤
89 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

น่าตาน่าเอ็นดู ยินดีด้วยจ้า

น่ารักมาก คลอดกี่สัปดาคะแม่

5y ago

36. ค้า ❤

Super Mum

❣️❣️ น่ารักน่าชังมากค่ะ❣️❣️

ยินดีด้วยจ้า น้องชื่ออะไรคะ

5y ago