6 ตอบกลับ

เหมือนของหนูค่ะน้องก็ยังไม่นั่งแม่ไม่ต้องเครียดหรือกังวลกดดันตัวเองนะคะพัฒนาการของเด็กแต่ละคนไม่เท่ากันค่ะเดี๋ยวเขาก็นั่งเองได้ค่ะพยายามพาเขานั่งบ่อยๆค่ะของหนูลูกพึ่งคว่ำ6เดือนเองค่ะช้าเหมือนกันช้าเร็วไม่สำคัญอยู่ทีีเขาทำได้ก็พอค่ะแม่😊😊

บ้านนี้ให้น้องนั่งเบาะหัดนั่งตั้งแต่3เดือนกว่า พอน้องได้4เดือนกว่าก็เริ่มนั่งเองได้แล้วค่ะ

บ้านนี้ตอนนี้8เดือนแล้วค่ะ เริ่มนั่งช่วง7เดือนกว่าๆตอนนี้เเข็งแล้วค่ะ

Super Mum

ฝึกให้น้องนั่งบ่อยๆ เดี๋ยวน้องก็ทำได้ค่ะ

Super Mum

❤️❤️

Super Mum

✌️✌️