25 ตอบกลับ

บ้านนี้ซาวด์ตอน4เดือนหมอบอกเป็นผู้หญิง70%แต่พอเจาะน้ำคร่ำ เป็นผู้ชาย100%ค่ะ

บ้านนี้ซาวด์ 24วีคหมอบอกว่า ผญ. ซาวด์ใกล้จะคลอดหมอบอก ผญ. แต่คลอดออกมาได้ ผช.

อยากได้แบบนี้บ้างจังค่ะ

ของหลานสาวค่ะ บอกได้ผช. ออกมาเป็นผญ. โมะใหญ่เลยคิดว่าเป็นไข่🤣

เเม่บ้านนี้อยากได้ผญ ซาวเมื่อ เห็นกระจู๋เเหลมๆโชว์เลยค่าบบบ

งื้อออ อยากมีโมเม้นท์นี้

บ้านนี้ซาวตอน5เดือนหมอบอกผู้หญิงแต่พอคลอดมาได้ผู้ชายจ้า

อยากสมหวังบ้างจังค่ะ❤️❤️

ลองไปซาวน์คลินิกเพิ่มค่ะ เผื่อน้องจะให้ดูค่ะ

ไปซาวด์คลีนิคมาจ้ะ

ซาวร์ 16วีคกับ34วีค ใด้ผู้ชาย ออกมาเป็นผู้หญิงค่ะ

ขอให้เป็นแบบนี้บ้างค่ะ😂

เราไปซาวมาวันนี้เลยค่ะ ไข่มาเป็นพวง ไม่ต้องลุ้นเลย😂

ยินดีด้วยนะคะ

บ้านนี้อยากมีลูกสาวแต่จู๋กับไข่ก็ชัดเจนเกินไป😂

ทางนี้อยากได้ชาย😅

ของพี่สใภ้หมอบอกชาย ออกมาเป็นสาวค่ะ