8 ตอบกลับ

VIP Member

กรรมพันธุ์จ้า บางคนชอบบอกว่าให้กินนู้นนี่นั่น ลูกจะได้ตัวขาว เราก็คิด มันมีด้วยหรอวะ ยังงี้ลูกนิโกรอยากขาวก็ต้องกินอาหารชนิดนั่นดิ

เราพ่อแม่ถือว่าขาวทั้งคู่ แต่ลูกไม่ถือว่าขาวผิวปกติ แต่ดั้งนี่สิแม่กับพ่อมีดั้งทั้งสองลูกกลับไม่มีคิดหนักเลยค่ะ 555

กินแอนลีนค่ะแม่แอนลีนมีวิตามินอีสูง แต่สลับๆกับนมยี่ห้ออื่นๆด้วยเพื่อใหน้องได้สารอาหารหลากหลายค่ะ

อาหารไม่มีผลค่ะ อยู่ที่กรรมพันธุ์ล้วนๆเลยค่ะ

Super Mum

สีผิวลูกขึ้นอยู่กับกรรมพันธุ์ของพ่อแม่ค่ะ

อยู่ที่พ่อกับแม่ค่ะ ไม่ได้อยุ่ที่อาหาร

อยู่ที่พันธุ์กรรมของพ่อและแม่ค่ะ

Super Mum

อยู่ที่กรรมพันธุ์นะค่ะ