2 ตอบกลับ

ตอนแรกจะปวดฉี่บ่อย สักพักอาการเจ็บท้องเริ่มมา เริ่มปวดท้องแบบตื้อๆเหมือนจะปวดท้องขี้ปวดท้องฉี่ ปวดท้องประจำเดือน ปวดท้องถี่ขึ้นเรื่อยไป ทุกห้านาทีสามนาที บ้านนี้ทนนอนปวดท้อง1 คืนกับอีกครึ่งวัน ไปหาหมอปากมดลูกเปิด7 เซนแล้ว หมอรีบผ่าคลอดเลยค่ะ ดีที่ตัดสินใจฝากพิเศษ ครรภ์แฝดค่ะ

ถ้าไม่มีอาการปั้นท้องหรือปวดท้องถี่น่าจะเป็นสัญญาณเตือนค่ะ

TapFluencer

เจ็บจริงคือเเบบ เจ็บตลอดค่ะเเล้วถี่ๆๆ ถ้าเจ็บหลอกไม่ถี่ค่ะ เปนก่หาย