14 ตอบกลับ

39วีค เหมือนกันค่ะ เงียบกริบ ออกเจอหน้าไม่ไหวแล้ว แต่คุณลูกไม่ให้ความร่วมมือเลยย

39วีค กำหนดคลอด31มกรา อยากแตกมากเลยค่ะตอนนี้แต่ก็ยังเงียบเหมือนกันค่ะ

29มกรา เงียบมากจ้าาา โดนกระตุ้นไปแล้วก็ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

บ้านนี้ก็เงียบเหมือนกันค่ะอยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ🥺🥺🥺

39+3 ค่ะ เงียบกริ้บ โดนกระตุ้นแล้วรอบนึง ก็ยังเงียบอยู่ค่ะ

บ้านนี้ยังไม่แตกเลยค่ะแต่เริ่มมีอาการปวดท้องเตือน

31มกราคมมีแต่เจ็บเตือนคะแม่อยากคลอดแร้วคะ😆

นี้ก้มีแต่มูกขาวมา3วันแร้วคะวันนี้มาเต็กางเกงเลยคะมีท้องแข็งแต่ไม่ปวดมากเจ็บเตือนไม่เจ็บจริงสักที

40+2 ยังเงียบอยู่เลยค่ะ บ้านนี้

34+2ยังเงียบยุเรยอยากแตกแร้ว

บ้านนี้อยากแตกมากๆเลยค่ะ